Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,04 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 160.285.443.943 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 159.507.892.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,04 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 160.285.443.943 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 159.507.892.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
07/11/2022 08:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
13/10/2022 07:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
23/09/2022 14:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
18/08/2022 15:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
09/08/2022 07:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
27/07/2022 09:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
26/07/2022 15:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp (đã bao gồm hạng mục chung) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG TIẾN LỢI VĨNH PHÚC
25/07/2022 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng (Bao gồm HMC) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CƯỜNG TÙNG
25/07/2022 15:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2022 07:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng công bố kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THÀNH CÔNG VĨNH PHÚC (DN CHUYỂN ĐỔI TỪ XÍ NGHIỆP XÂY DỰNG THÀNH CÔNG)
07/11/2022 08:53
Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI THANH VĨNH PHÚC
13/10/2022 07:43
Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
25/09/2022 16:31
Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Kiên Huệ
23/09/2022 14:46
Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đăng tải TBMT Mua sắm và lắp đặt Thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/09/2022 11:07
Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 11:25
Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án: Nạo vét thủy vực ao Đình Phú Hạnh, xã Thượng Trưng, huyện Vĩnh Tường với 6 gói thầu.
15/09/2022 11:03
Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đăng tải TBMT Mua sắm và lắp đặt Thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 14:02
Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
06/09/2022 10:46
Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 5 gói thầu.
01/09/2022 08:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt Thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
07/11/2022 08:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
13/10/2022 07:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
23/09/2022 14:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
18/08/2022 15:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
09/08/2022 07:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
27/07/2022 09:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
26/07/2022 15:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp (đã bao gồm hạng mục chung) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG TIẾN LỢI VĨNH PHÚC
25/07/2022 16:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng (Bao gồm HMC) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CƯỜNG TÙNG
25/07/2022 15:34
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2022 07:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng là chủ đầu tư của 31 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thượng Trưng là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giấc mơ bạn mơ một mình chỉ là một giấc mơ. Giấc mơ bạn mơ cùng người khác là hiện thực. "
John Lennon
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh