Tư vấn thẩm tra

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Tư vấn thẩm tra
Tên dự án
Công trình Trang trí đèn hoa các tuyến đường trung tâm thành phố Cà Mau
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
15.685.630 VND
Giá gói thầu
15.685.630 VND
Ngày quy đổi
29/11/2018
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
41/QĐ-PVHTT
Ngày phê duyệt
15/11/2018
Hoàn thành
22:28 29/11/2018
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2000458964 2000458964

Công ty TNHH MTV tư vấn giám sát xây dựng Cà Mau

15.685.630 VND 10 ngày 10
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây