Văn phòng phẩm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Văn phòng phẩm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
60.000.000 VND
Ngày đăng tải
14:35 09/10/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
170/QĐ-BTTNVN
Cơ quan phê duyệt
Bảo tàng thiên nhiên Việt Nam
Ngày phê duyệt
07/10/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0108370359 0108370359

Hộ kinh doanh Phạm thị Khuyên cửa hàng vpp dịch vụ văn phòng hp

60.000.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Giấy A4 Double A 70gsm
Giấy A4 Double A 70gsm
50 Thùng Giấy A4 Double A 70gsm Thái Lan 390.000
2 Giấy bìa màu
Giấy bìa màu
20 Gram Giấy bìa màu Trung Quốc 70.000
3 Giấy ép Plastic
Giấy ép Plastic
15 Gram Giấy ép Plastic Trung Quốc 260.000
4 Hộp đựng tài liệu 15cm
Hộp đựng tài liệu 15cm
15 Cái Hộp đựng tài liệu 15cm Trung Quốc 55.000
5 Hộp đựng tài liệu 10cm
Hộp đựng tài liệu 10cm
20 Cái Hộp đựng tài liệu 10cm Trung Quốc 45.000
6 File còng plus 5cm
File còng plus 5cm
30 Cái File còng plus 5cm Trung Quốc 40.000
7 Bìa A4 T&T
Bìa A4 T&T
8 Tập Bìa A4 T&T Trung Quốc 55.000
8 Bìa meka A4
Bìa meka A4
5 Tập Bìa meka A4 Trung Quốc 90.000
9 File lá 40 deli
File lá 40 deli
10 File File lá 40 deli Trung Quốc 46.000
10 Bút pentel 0.7mm
Bút pentel 0.7mm
5 Hộp Bút pentel 0.7mm Nhật Bản 540.000
11 Băng dính văn phòng
Băng dính văn phòng
10 Cây Băng dính văn phòng Việt Nam 55.000
12 Túi clear bag
Túi clear bag
100 Tập Túi clear bag Trung Quốc 85.000
13 Sổ bìa da A4
Sổ bìa da A4
20 Quyển Sổ bìa da A4 Việt Nam 130.000
14 Băng xóa plus
Băng xóa plus
2 Hộp Băng xóa plus Trung Quốc 280.000
15 Dập ghim to deli
Dập ghim to deli
2 Cái Dập ghim to deli Trung Quốc 520.000
16 Bút gel deli G08 - BL
Bút gel deli G08 - BL
5 Hộp Bút gel deli G08 - BL Trung Quốc 185.000
17 Băng dính gáy
Băng dính gáy
5 Cây Băng dính gáy Việt Nam 135.000
18 Băng dính trắng dày
Băng dính trắng dày
5 Cây Băng dính trắng dày Việt Nam 180.000
19 Dập ghim 10
Dập ghim 10
5 Cái Dập ghim 10 Trung Quốc 45.000
20 Đạn ghim 10 plus
Đạn ghim 10 plus
10 Hộp Đạn ghim 10 plus Trung Quốc 75.000
21 Kéo văn phòng
Kéo văn phòng
10 Cái Kéo văn phòng Trung Quốc 45.000
22 File còng 13cm KingJim
File còng 13cm KingJim
10 Cái File còng 13cm KingJim Trung Quốc 185.000
23 Đục lỗ deli
Đục lỗ deli
1 Cái Đục lỗ deli Trung Quốc 1.280.000
24 Giấy note nhớ 3x3 pronoti
Giấy note nhớ 3x3 pronoti
5 Lốc Giấy note nhớ 3x3 pronoti Trung Quốc 120.000
25 Phân trang 5 màu nhựa ADD
Phân trang 5 màu nhựa ADD
2 Hộp Phân trang 5 màu nhựa ADD Trung Quốc 850.000
26 Cặp 3 dây xanh
Cặp 3 dây xanh
20 Cái Cặp 3 dây xanh Việt Nam 35.000
27 Bút pentel 1.0mm
Bút pentel 1.0mm
3 Hộp Bút pentel 1.0mm Việt Nam 540.000
28 Bút bi TL 025
Bút bi TL 025
5 Hộp Bút bi TL 025 Việt Nam 95.000
29 Bút dạ nhật
Bút dạ nhật
2 Hộp Bút dạ nhật Trung Quốc 250.000
30 Bút xóa, nhớ dòng
Bút xóa, nhớ dòng
21 Chiếc Bút xóa, nhớ dòng Trung Quốc 20.000
31 Kẹp echo 32mm No.155
Kẹp echo 32mm No.155
20 Hộp Kẹp echo 32mm No.155 Trung Quốc 20.000
32 Ghim cài c62 HXZ
Ghim cài c62 HXZ
17 Hộp Ghim cài c62 HXZ Trung Quốc 40.000
33 Giấy nhắn các loại
Giấy nhắn các loại
55 Tâp Giấy nhắn các loại Trung Quốc 15.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây