VLSS-AU

        Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời sơ tuyển Kết quả sơ tuyển Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Dự án đầu tư
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
VLSS-AU
Tên dự án
Hỗ trợ kỹ thuật xây dựng hệ thống thống kê vận tải và logistics tại Việt Nam
Hình thức LCNT
Tuyển chọn dựa trên năng lực (CQS)
Giá dự toán
226.820.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
20/QĐ-VCL&PT ngày 31/1/2019
Ngày phê duyệt
31/01/2019
Hoàn thành
31/01/2019
Hình thức đấu thầu
Tuyển chọn dựa trên năng lực (CQS)
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0102021062 0102021062

Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn UHY

225.600.000 0 VND 2 tháng 2 Tháng
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây