Xây dựng

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây dựng
Tên dự án
Lắp đặt đèn tín hiệu giao thông trên địa bàn huyện Phú Quốc
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
3.117.139.340 VND
Giá gói thầu
3.117.139.340 VND
Đóng thầu
14:05 10/04/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
38/QĐ-QLĐT
Ngày phê duyệt
10/05/2019
Hoàn thành
17:03 28/07/2022
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0313392637 0313392637

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT SÀI GÒN

3.059.179.000 VND 90 ngày 90 Ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây