Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 87 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 64 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 63 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 26,67%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 154.288.415.946 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 149.678.561.079 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 26,67%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 154.288.415.946 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 149.678.561.079 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý, bảo dưỡng. của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
29/07/2022 16:17
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa các tuyến đường của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
28/07/2022 17:33
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
28/07/2022 17:30
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý bảo dưỡng các tuyến đường của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
28/07/2022 17:28
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát TCXD của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
28/07/2022 17:23
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát TCXD của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
28/07/2022 17:21
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoạn Quản lý đường bộ Phú Quốc
28/07/2022 17:11
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoạn Quản lý đường bộ Phú Quốc
28/07/2022 17:08
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT SÀI GÒN
28/07/2022 17:03
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công nạo vét. của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH NAM TRUNG BỘ
20/07/2022 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập chương trình phát triển đô thị với 1 nhà thầu tham gia.
18/08/2022 09:22
Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý, bảo dưỡng..
- Nhà thầu trúng thầu: Đoạn Quản lý đường bộ Phú Quốc
29/07/2022 16:17
Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa các tuyến đường.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoạn Quản lý đường bộ Phú Quốc
28/07/2022 17:33
Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoạn Quản lý đường bộ Phú Quốc
28/07/2022 17:30
Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý bảo dưỡng các tuyến đường.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoạn Quản lý đường bộ Phú Quốc
28/07/2022 17:28
Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát TCXD.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Bất động sản Kiên Giang
28/07/2022 17:23
Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát TCXD.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Bất động sản Kiên Giang
28/07/2022 17:21
Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc công bố kết quả gói thầu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoạn Quản lý đường bộ Phú Quốc
28/07/2022 17:11
Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoạn Quản lý đường bộ Phú Quốc
28/07/2022 17:08
Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT SÀI GÒN
28/07/2022 17:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý, bảo dưỡng. của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
29/07/2022 16:17
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa các tuyến đường của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
28/07/2022 17:33
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
28/07/2022 17:30
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý bảo dưỡng các tuyến đường của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
28/07/2022 17:28
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát TCXD của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
28/07/2022 17:23
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát TCXD của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
28/07/2022 17:21
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoạn Quản lý đường bộ Phú Quốc
28/07/2022 17:11
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoạn Quản lý đường bộ Phú Quốc
28/07/2022 17:08
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT SÀI GÒN
28/07/2022 17:03
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công nạo vét. của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH NAM TRUNG BỘ
20/07/2022 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 87 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải 30 TBMT trong 26 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị huyện Phú Quốc có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ngu dốt không đáng xấu hổ như không chịu học hỏi. "
Benjamin Franklin