Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| STT | Số ĐKKD | Mã số thuế | Tên liên danh | Tên nhà thầu | Giá dự thầu (VND) | Điểm kỹ thuật | Giá trúng thầu (VND) | Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa | Thời gian thực hiện gói thầu | Thời gian thực hiện hợp đồng |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 5801300766 | 5801300766 | CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGHI VÂN |
5.292.187.054 VND | 100 | 5.292.187.054 VND | 180 ngày | 180 ngày | ||
Thông tin đính chính: |
||||||||||
| Đính chính kết quả lựa chọn nhà thầu | 1 | |||||||||
| Thời gian | 17/07/2022 10:38 | |||||||||
| Giá trúng thầu (VND) | 5.292.187.054 VND | |||||||||
| Nội dung chi tiết thay đổi | Do sai sót trong quá trình đăng tải thông báo mời thầu, Số E-TBMT: 20220513743 - thời điểm đăng tải: 09/05/2022, cụ thể: - Bảng dữ liệu – mục E-CDNT 27.1: + Phương pháp đánh giá E-HSDT: a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Chấm điểm c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất Nay Viện Nghiên cứu Khoa học Tây Nguyên đính chính như sau: - Bảng dữ liệu - mục E-CDNT 27.1: + Phương pháp đánh giá E-HSDT: a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất Nội dung đính chính căn cứ Quyết định số 169/QĐ-NCKHTN ngày 09/5/2022 của Viện Nghiên cứu Khoa học Tây Nguyên về việc phê duyệt E-HSMT của Gói thầu số 7: “Xây dựng” của dự án: “Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống mốc ranh giới Viện Nghiên cứu Khoa học Tây Nguyên”. Các nội dung còn lại vẫn thực hiện theo các Quy định về Đấu thầu. | |||||||||
| Văn bản kèm theo | Tải xuống văn bản tại đây | |||||||||