Civil Works

Tender ID
Views
41
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
Civil Works
Bidding method
Online bidding
Tender value
5.305.000.000 VND
Estimated price
5.305.000.000 VND
Completion date
22:10 11/07/2022
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
180 ngày
Bid award
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 5801300766 5801300766

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGHI VÂN

5.292.187.054 VND 100 5.292.187.054 VND 180 day 180 ngày

Thông tin đính chính:

Corrections of contractor selection results 1
Thời gian 17/07/2022 10:38
Winning price 5.292.187.054 VND
Changed content details Do sai sót trong quá trình đăng tải thông báo mời thầu, Số E-TBMT: 20220513743 - thời điểm đăng tải: 09/05/2022, cụ thể: - Bảng dữ liệu – mục E-CDNT 27.1: + Phương pháp đánh giá E-HSDT: a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Chấm điểm c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất Nay Viện Nghiên cứu Khoa học Tây Nguyên đính chính như sau: - Bảng dữ liệu - mục E-CDNT 27.1: + Phương pháp đánh giá E-HSDT: a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất Nội dung đính chính căn cứ Quyết định số 169/QĐ-NCKHTN ngày 09/5/2022 của Viện Nghiên cứu Khoa học Tây Nguyên về việc phê duyệt E-HSMT của Gói thầu số 7: “Xây dựng” của dự án: “Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống mốc ranh giới Viện Nghiên cứu Khoa học Tây Nguyên”. Các nội dung còn lại vẫn thực hiện theo các Quy định về Đấu thầu.
Attached document Download document here
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second