Xây dựng công trình

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây dựng công trình
Tên dự án
Nhà bia tưởng niệm xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
68.035.000 VND
Giá gói thầu
68.035.000 VND
Ngày quy đổi
23/09/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
119/QĐ-UBND ngày 23/9/2021
Ngày phê duyệt
23/09/2021
Hoàn thành
16:12 25/09/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5901151525 5901151525

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH TÂM CPR GIA LAI

68.035.000 VND 30 ngày 30
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây