Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.664.082.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.657.836.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.664.082.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.657.836.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống mương + cống thoát nước làng Krông, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
28/12/2023 14:14
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GT sản xuất khu vực làng Klăh, xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
28/12/2023 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ Ngọc Thảo
12/12/2023 14:15
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNĐ khu vực làng Ring (tuyến kênh N2), xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
12/12/2023 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đã đăng tải KHLCNT Đường GTNĐ khu vực làng Ring (tuyến kênh N2), xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ với 1 gói thầu.
12/12/2023 14:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Quang Huy
12/12/2023 10:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đã đăng tải KHLCNT Đường GTNĐ khu vực làng Ring, xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ với 1 gói thầu.
12/12/2023 10:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đã đăng tải kết quả gói thầu xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Quang Huy
12/12/2023 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông làng Klã, làng Krông, xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ với 1 gói thầu.
12/12/2023 10:10
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNĐ khu vực làng Ring, xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
12/12/2023 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ Ngọc Thảo
12/12/2023 14:15
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đăng tải KHLCNT Đường GTNĐ khu vực làng Ring (tuyến kênh N2), xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
12/12/2023 14:10
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Quang Huy
12/12/2023 10:31
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đăng tải KHLCNT Đường GTNĐ khu vực làng Ring, xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
12/12/2023 10:26
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ công bố kết quả gói thầu xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Quang Huy
12/12/2023 10:18
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông làng Klã, làng Krông, xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
12/12/2023 10:10
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhóm thợ Đặng Ngọc Chiến
08/12/2023 16:20
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đăng tải KHLCNT Đường ra khu sản xuất làng Klăh, xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
08/12/2023 16:11
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đăng tải KHLCNT Điều chỉnh quy hoạch chung xây dựng xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
08/12/2023 15:35
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH TÂM CPR GIA LAI
25/09/2021 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống mương + cống thoát nước làng Krông, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
28/12/2023 14:14
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GT sản xuất khu vực làng Klăh, xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
28/12/2023 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Vũ Ngọc Thảo
12/12/2023 14:15
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNĐ khu vực làng Ring (tuyến kênh N2), xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
12/12/2023 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đã đăng tải KHLCNT Đường GTNĐ khu vực làng Ring (tuyến kênh N2), xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ với 1 gói thầu.
12/12/2023 14:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Quang Huy
12/12/2023 10:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đã đăng tải KHLCNT Đường GTNĐ khu vực làng Ring, xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ với 1 gói thầu.
12/12/2023 10:26
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đã đăng tải kết quả gói thầu xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Quang Huy
12/12/2023 10:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường giao thông làng Klã, làng Krông, xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ với 1 gói thầu.
12/12/2023 10:10
Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNĐ khu vực làng Ring, xã Ia Mơ, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
12/12/2023 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Ia Mơ là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sáng tạo chỉ là việc kết nối các vấn đề. Khi bạn hỏi những người giàu tính sáng tạo về cách họ làm điều gì đó, họ cảm thấy hơi gượng gập bởi họ thực sự không làm gì, họ chỉ thấy một số việc. Mọi thứ sẽ trở nên rõ ràng hơn theo thời gian. Đó là bởi vì họ có thể kết nối những kinh nghiệm mình có và tổng hợp thành những thứ mới. Và lý do khiến họ có thể làm điều đó là họ có nhiều kinh nghiệm hơn hoặc họ đã suy nghĩ nhiều về kinh nghiệm của mình hơn người khác. "
Steve Jobs
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026