Xây dựng mới

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây dựng mới
Tên dự án
Trụ sở hội đồng nhân dân huyện Tân Hiệp
Chủ đầu tư
Ban quản lý dự án ĐTXD huyện Tân Hiệp
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
2.097.656.051 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
09/QĐ-BQL ngày 13/03/2017
Ngày phê duyệt
13/03/2017
Lý do chọn nhà thầu
Công ty TNHH Lập Phát được đánh giá đáp ứng yêu cầu của HSYC và có giá đề nghị trúng thầu thấp hơn giá gói thầu được duyệt
Hoàn thành
08:04 28/03/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 1700544166 1700544166

Công ty TNHH Lập Phát

1.937.931.411 VND 150 ngày 150 ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây