Xây dựng phần mềm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Xây dựng phần mềm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
302.777.000 VND
Ngày đăng tải
09:21 10/10/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
374/QĐ-LMHTX
Cơ quan phê duyệt
Liên minh Hợp tác xã tỉnh Thanh Hóa
Ngày phê duyệt
08/10/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn3301192283 3301192283

Hợp Tác Xã Công Nghệ Thông Tin Huế

302.777.000 VND 60 ngày 60 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Xây dựng phàn mềm
TTCNTT&TT-QTHT
1 Phần mềm - Trang chủ - Tổng quản tỉnh Thanh Hóa - Lịch sử hình thành - Ban chỉ đạo PTKTTT, HTX tỉnh - Liên minh HTX tỉnh Thanh Hóa - Quỹ hỗ trợ phát triển - Liên minh HTX Việt Nam và Liên minh HTX các tỉnh, thành phố - Tin tức kinh tế tập thể - Tin hoạt động - Tin tưc & sự kiện pháp luật - Liên minh HTX tỉnh, thành phố - Tin địa phương - Khởi nghiệp sáng tạo - Số liệu HTX - Thành viên Liên minh HTX tỉnh - HTX trong xây dựng nông thôn mới - HTX điển hình tiên tiến - Thi đua, khen thưởng - Tuyên truyền, đào tạo - Hỗ trợ thành lập mới HTX - Xây dựng mô hình - Xúc tiến thương mại - Vay vốn - Chương trình, dự án - Đại diện, bảo vệ thành viên - Tài liệu phổ biến pháp luật về KTTT - Văn bản quy phạm pháp luật - Văn bản chỉ đạo điều hành - Văn bản hướng dẫn, trả lời kiến nghị - Sản phẩm OCOP - Sản phẩm HTX của tỉnh - Sản phẩm của HTX trên sàn TMĐT - Bộ công cụ quản trị Việt Nam 302.777.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây