Xây lắp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa tầng 3 nhà A trụ sở cơ quan Bộ Giáo dục và Đào tạo
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
986.370.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
671/QĐ-VP ngày 07/8/2017
Ngày phê duyệt
07/08/2017
Hoàn thành
16:36 14/08/2017
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0500556532 0500556532

Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Giao thông vận tải

983.000.000 VND 30 ngày 30 ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây