Xây lắp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trường THCS Trần Nguyên Hãn và trường Mầm non Bắc Giang, phường Trần Nguyên Hãn
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
309.972.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 68/QĐ-UBND ngày 22/11/2016
Ngày phê duyệt
22/11/2016
Hoàn thành
08:44 22/12/2016
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2400718864 2400718864

Công ty cổ phần công nghệ xây dựng Tân Việt

298.962.000 VND 30 ngày 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây