Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.021.449.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.788.878.010 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.021.449.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.788.878.010 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Thương Mại Phong Sơn đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với 1 gói thầu.
12/08/2022 16:18
Chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới nhà văn hóa TDP 4A, phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang.
12/08/2022 07:00
Chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nhà bia tưởng niệm liệt sỹ, phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang.
03/08/2022 07:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 thành phố Bắc Giang đã đăng tải TBMT Phá dỡ và thanh lý tài sản của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/06/2022 12:01
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 thành phố Bắc Giang đã đăng tải TBMT Phá dỡ và thanh lý tài sản của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/06/2022 18:44
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 thành phố Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu phá dỡ các toà nhà Khu chung cư cũ phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với 2 gói thầu.
06/06/2022 17:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÙNG MAI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/03/2021 09:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÙNG MAI đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Trường tiểu học Lê Hồng Phong, phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với 1 gói thầu.
23/03/2021 13:46
Chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án: Trường Tiểu học Lê Hồng Phong, phường Trần Nguyên Hãn.
17/06/2020 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT THÁI
31/01/2020 08:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Trần Nguyên Hãn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, PTĐGHSDT gói thầu tư vấn giám sát xây lắp, thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG MINH
14/10/2019 15:24
UBND phường Trần Nguyên Hãn công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và phân tích đánh giá HSDT gói thầu xây lắp, thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Bắc Giang
03/10/2019 11:23
UBND phường Trần Nguyên Hãn công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và phân tích đánh giá HSDT gói thầu tư vấn giám sát thi công xây lắp, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Bắc Giang
13/08/2019 13:47
UBND phường Trần Nguyên Hãn công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban QLDA ĐTXD số 01 thành phố Bắc Giang
22/12/2016 08:50
UBND phường Trần Nguyên Hãn công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban QLDA ĐTXD số 01 thành phố Bắc Giang
22/12/2016 08:47
UBND phường Trần Nguyên Hãn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ xây dựng Tân Việt
22/12/2016 08:44
UBND phường Trần Nguyên Hãn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ Thiết kế BVTC-DT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng An Phát Việt Nam
22/12/2016 08:42
UBND phường Trần Nguyên Hãn công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án, giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban QLDA ĐTXD số 01 thành phố Bắc Giang
15/12/2016 10:17
UBND phường Trần Nguyên Hãn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây lắp và thương mại 216
15/12/2016 10:15
UBND phường Trần Nguyên Hãn công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KT-KT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn & xây dựng Toàn Tiến
15/12/2016 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Thương Mại Phong Sơn đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với 1 gói thầu.
12/08/2022 16:18
Chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới nhà văn hóa TDP 4A, phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang.
12/08/2022 07:00
Chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nhà bia tưởng niệm liệt sỹ, phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang.
03/08/2022 07:00
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 thành phố Bắc Giang đã đăng tải TBMT Phá dỡ và thanh lý tài sản của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/06/2022 12:01
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 thành phố Bắc Giang đã đăng tải TBMT Phá dỡ và thanh lý tài sản của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/06/2022 18:44
Bên mời thầu Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng số 1 thành phố Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu phá dỡ các toà nhà Khu chung cư cũ phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với 2 gói thầu.
06/06/2022 17:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÙNG MAI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/03/2021 09:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÙNG MAI đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Trường tiểu học Lê Hồng Phong, phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn với 1 gói thầu.
23/03/2021 13:46
Chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án: Trường Tiểu học Lê Hồng Phong, phường Trần Nguyên Hãn.
17/06/2020 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị công trình của chủ đầu tư UBND phường Trần Nguyên Hãn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT THÁI
31/01/2020 08:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UBND phường Trần Nguyên Hãn có quan hệ với 0 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người chỉ là một cây sậy yếu ớt nhất trong thiên nhiên, nhưng đó là một cây sậy biết suy nghĩ. "
Pascal
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".