Xây lắp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp ngõ 6A, đường Nguyễn Khắc Nhu, phường Trần Nguyên Hãn, thành phố Bắc Giang
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
495.312.000 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 65/QĐ-UBND ngày 28/10/2016
Ngày phê duyệt
28/10/2016
Hoàn thành
10:15 15/12/2016
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2400479133 2400479133

Công ty cổ phần xây lắp và thương mại 216

470.487.000 VND 75 ngày 75 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây