Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Sửa chữa nhà bếp, nhà ăn và xây dựng nhà sinh hoạt tập thể, giáo dục thể chất trường Chính trị tỉnh Điện Biên
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
3.815.508.928 VND
Giá gói thầu
3.815.508.928 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
08:30 15/11/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
769-QĐ/TCT ngày 26 tháng 11 năm 2019
Ngày phê duyệt
26/11/2019
Hoàn thành
08:10 29/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5600285405 5600285405

Công ty TNHH Đức Phát tỉnh Điện Biên

3.810.710.000 VND 90 ngày 90 Ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây