Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống thoát nước đường HT35, phường Hiệp Thành
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
1.886.941.469 VND
Giá gói thầu
1.886.941.469 VND
Đóng thầu
09:00 01/12/2014
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
286/QĐ-QLĐTXDCT ngày 15/12/2014 của Ban Quản lý Đầu tư Xây dựng Công trình quận 12
Ngày phê duyệt
Lý do chọn nhà thầu
Đáp ứng yêu cầu Hồ sơ mời thầu và có giá thấp hơn giá gói thầu
Hoàn thành
11:30 26/12/2014
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0303615806 0303615806

Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Hiệu An Phương

1.885.449.210 VND 120 ngày 120 ngày
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây