Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp hẻm 212B đường Nguyễn Trãi (Từ nhà số 212B/1 đến nhà số 212B/33 - nhà số 212B/25 - nhà số 212/2B - 212B/E19)
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
1.161.778.713 VND
Giá gói thầu
1.161.778.713 VND
Đóng thầu
09:00 17/10/2014
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 237a/QĐ-UBND ngày 24/11/2014 của Ủy ban nhân dân phường Nguyễn Cư Trinh
Ngày phê duyệt
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu có hồ sơ dự thầu hợp lệ, đáp ứng yêu cầu về năng lực và kinh nghiệm, đáp ứng yêu cầu về mặt kỹ thuật và có giá đề nghị trúng thầu không vượt giá gói thầu được duyệt.
Hoàn thành
12:12 29/11/2014
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0107375770 0107375770

Công ty TNHH An Thuận

1.159.928.000 VND 40 ngày 40 ngày (kể cả ngày nghỉ, ngày lễ)
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây