Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Xử lý các điểm hư hỏng các tuyến đường trên địa bàn phường Hiệp Tân
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
933.442.058 VND
Giá gói thầu
933.442.058 VND
Ngày quy đổi
31/10/2018
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
478/QĐ-UBND ngày 21/11/2018
Ngày phê duyệt
21/11/2018
Hoàn thành
09:43 06/12/2018
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0312104660 0312104660

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ XÂY DỰNG PHÚC LONG

165.118.500 VND 60 ngày 60
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây