Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường mầm non Thủy Tiên (cơ sở 3) địa chỉ 46 Lô G đường Tạ Mỹ Duật, phường An Lạc A để bố trí Trụ sở tạm cho Đội thanh niên xung phong quận Bình Tân
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Giá dự toán
135.672.407 VND
Giá gói thầu
135.672.407 VND
Đóng thầu
09:00 18/07/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1158/QĐ-TCKH
Ngày phê duyệt
27/07/2017
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu đáp ứng đầy đủ yêu cầu được duyệt
Hoàn thành
11:24 31/07/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh rút gọn
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 4102008532 4102008532

Công ty TNHH Xây Dựng Giao Thông Bách Khoa

134.743.296 VND 30 ngày 30 ngày (kể cả ngày nghỉ và ngày lễ)
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây