Xây lắp

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, mở rộng nhà khai thác chia chọn Bưu điện huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.109.503.498 VND
Giá gói thầu
1.109.503.498 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
10:30 16/01/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
132/QĐ-BĐĐNI ngày 01/02/2019
Ngày phê duyệt
01/02/2019
Hoàn thành
09:21 12/02/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 4102045839 4102045839

Công ty TNHH Tân Trung Phan

1.062.842.990 VND 50 ngày 50 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 0305457030 0305457030 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng và Trang trí Nội thất An Gia Tài chính Đánh giá về tài chính
2 0303815523 0303815523 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Châu Thành Tài chính Đánh giá về tài chính
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây