Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ Trường THCS Hương Sơn
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
2.220.484.410 VND
Giá gói thầu
2.220.484.410 VND
Đóng thầu
09:30 01/06/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
39/QĐ-CT ngày 16/6/2017
Ngày phê duyệt
16/06/2017
Hoàn thành
21:43 21/06/2017
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2500238734 2500238734

Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Thương mại Hoàng Linh

2.482.715.000 VND 03 năm 03 năm
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây