Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Bưu điện huyện Hà Trung, tỉnh Thanh Hóa
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.167.974.775 VND
Giá gói thầu
1.167.974.775 VND
Đóng thầu
08:30 23/09/2016
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Quyết định số 4977/QĐ-BĐTH ngày 10/10/2016
Ngày phê duyệt
10/10/2016
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu có HSĐX được xếp thứ nhất (Giá trúng thầu không vượt giá gói thầu được duyệt)
Hoàn thành
10:18 21/02/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2800225888 2800225888

Công ty TNHH Xây dựng Hữu Hảo

1.160.291.000 VND 56 ngày 56 ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây