Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo đường trục xã Thụy Hương huyện Kiến Thụy, đoạn từ trạm Y tế xã đến ngã ba ông Viên; Hạng mục: nền, mặt đường, thoát nước
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
4.319.318.497 VND
Giá gói thầu
4.319.318.497 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:00 02/07/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
28/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/07/2018
Hoàn thành
11:31 14/07/2018
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5000620316 5000620316

Công ty Cổ phần xây dựng Phương Mai

4.307.216.000 VND 170 ngày 170 Ngày
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây