Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Đường từ nhà ông Tùng đi vào khu sản xuất rẫy ông Cao La Hành
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.536.805.000 VND
Giá gói thầu
1.536.805.000 VND
Đóng thầu
09:00 05/04/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 48/QĐ-UBND ngày 10 tháng 04 năm 2017 của UBND xã Ba Cụm Bắc
Ngày phê duyệt
10/04/2017
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu đủ năng lực tài chính, kinh nghiệm, kỹ thuật và có giá trúng thầu thấp nhất.
Hoàn thành
14:24 17/04/2017
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Công ty TNHH MTV Khánh Lâm

1.536.000.000 VND 120 ngày 120 ngày kể từ ngày ký hợp đồng
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây