Xây lắp

        Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời sơ tuyển Kết quả sơ tuyển Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng trường Mầm non Thị trấn Hóc Môn
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
36.654.630.710 VND
Giá gói thầu
36.654.630.710 VND
Ngày quy đổi
15/10/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
846/QĐ-QLĐT ngày 09/12/2019
Ngày phê duyệt
09/12/2019
Hoàn thành
15:53 30/12/2019
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0311904311 0311904311

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THÁI DƯƠNG

36.585.384.216 VND 258 ngày 258
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây