Xây lắp

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Đường Lý Tự Trọng; Hạng mục: Vỉa hè và tháo dỡ nền đường, hạ lưu, lấp bó vỉa
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
2.640.458.000 VND
Giá gói thầu
2.640.458.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
15:30 20/01/2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
26/QĐ-UBND ngày 11/02/2020
Ngày phê duyệt
11/02/2020
Hoàn thành
20:03 12/02/2020
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0

DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG CÔNG THÀNH

2.636.379.000 VND 60 ngày 60 Ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây