Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Khu vui chơi thể thao phường Phú Hải (giai đoạn 1)
Chủ đầu tư
Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Minh Đức
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
3.987.646.205 VND
Giá gói thầu
3.987.646.205 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:30 08/02/2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
QĐ số 47/UBND ngày 14/02/2020
Ngày phê duyệt
14/02/2020
Hoàn thành
15:43 14/02/2020
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0

Công ty Cổ phần Sơn Thành

3.981.211.000 VND 210 ngày 210 Ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây