Xây lắp

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Trung tâm lưu trữ Thành phố Hồ Chí Minh (giai đoạn 1)
Chủ đầu tư
Sở Nội vụ Thành phố Hồ Chí Minh
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
185.278.000.000 VND
Giá gói thầu
185.278.000.000 VND
Ngày quy đổi
12/07/2018
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
Quyết định phê duyệt KQLCNT số 2653/QĐ-SNV ngày 11/6/2018
Ngày phê duyệt
11/06/2018
Hoàn thành
10:55 13/07/2018
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá trúng thầu Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0304762338

CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SỐ MỘT-VIỆT NGUYÊN

182.452.453.852 VND 600 ngày 600
2 0303940556

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUÂN TIỀN PHONG

182.452.453.852 VND 600 ngày 600
Hệ thống đã phân tích tìm ra các nhà thầu liên danh sau:
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây