Xây lắp

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo hẻm 1902 Khu phố 2, hẻm 21 Khu phố 3A và hẻm 335 Khu phố 4, phường Tân Thới Hiệp
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
584.734.257 VND
Giá gói thầu
584.734.257 VND
Ngày quy đổi
22/10/2021
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
2019/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
03/11/2021
Hoàn thành
11:19 04/11/2021
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Công ty TNHH xây dựng Xuân Bắc

584.000.000 VND 4 tháng 4
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây