Xây lắp

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp
Tên dự án
Nhà văn hóa thôn Đoàn Tiến, xã Đặng Cương, huyện An Dương
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.343.035.000 VND
Giá gói thầu
1.343.035.000 VND
Đóng thầu
09:15 16/04/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
36/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/04/2018
Hoàn thành
18:52 03/05/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0201155074 0201155074

Công ty Cổ phần xây dựng và thương mại MB

1.338.710.000 VND 150 ngày 150 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 0203000665 0203000665 Công ty CP Tân Thế Huynh Năng lực Đánh giá về năng lực kinh nghiệm
2 0203000696 Công ty Cp xây dựng Điện Biên Phủ Hồ sơ Đánh giá tính hợp lệ
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây