Xây lắp công trình

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
44
Số KHLCNT
Gói thầu
Xây lắp công trình
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
10.732.250.000 VND
Giá dự toán
10.732.250.000 VND
Hoàn thành
15:17 03/03/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
3 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Là nhà thầu duy nhất dự thầu, có giá dự thậu thấp hơn giá gói thầu được duyệt nên được đánh giá trúng thầu

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3300100071 3300100071

CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG BỘ THỪA THIÊN HUẾ

10.650.131.205,771 VND 10.650.131.205 VND 3 tháng 3 tháng
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây