Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 154 nhà thầu.
- Đã công bố 62 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 611 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 948 gói thầu, trong đó có 586 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 481 gói (với 625 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 145 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 79 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 547 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 501 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,00%, Xây lắp 93,12%, Tư vấn 2,72%, Phi tư vấn 0,16%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.369.494.334.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.262.580.447.620 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II như sau:
- Có quan hệ với 154 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,00%, Xây lắp 93,12%, Tư vấn 2,72%, Phi tư vấn 0,16%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.369.494.334.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.262.580.447.620 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/09/2022 16:09
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải TBMT Quản lý, BDTX đường Hồ Chí Minh đoạn Km0+00-Km35+540 thuộc dự án xây dựng công trình đường Hồ Chí Minh đoạn La Sơn - Túy Loan, tỉnh Thừa Thiên Huế và thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2022 16:31
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải TBMT Giám sát thi công của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 17:09
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải TBMT Quản lý dự án của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 16:24
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 15:08
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải TBMT Quản lý, BDTX đường Hồ Chí Minh đoạn Km0+00-Km35+540 thuộc dự án xây dựng công trình đường Hồ Chí Minh đoạn La Sơn - Túy Loan, tỉnh Thừa Thiên Huế và thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 14:30
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải KHLCNT Quản lý, BDTX đường Hồ Chí Minh đoạn Km0+00 - Km35+540 thuộc Dự án xsây dựng công trình đường Hồ Chí Minh đoạn La Sơn - Túy Loan tỉnh Thừa Thiên Huế và Thành phố Đà Nẵng (thời gian thực hiện từ ngày 2/4/2022 đến hết ngày 31/8/2023) của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với 2 gói thầu.
09/09/2022 15:29
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, thảm BTN và hệ thống thoát nước đoạn Km39+600 - Km42+00 (qua thị trấn Krông Klang) Quốc lộ 9, tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với 3 gói thầu.
01/09/2022 17:41
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2022 09:36
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải TBMT Kiểm định cầu của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/07/2022 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Quản lý đường bộ II công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư phụ các loại thuộc kế hoạch sản xuất hàng ngành năm 2018- Lần 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và Công Nghệ Nguyễn Gia Supply
02/08/2022 09:40
Cục Quản lý đường bộ II công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng nhà lớp học 12 phòng trường tiểu học Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hồng Ngọc Phát Đăk Nông
30/07/2022 16:01
Cục Quản lý đường bộ II công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm các hạng mục chung).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CPĐT XD Kiên Hùng
30/07/2022 08:55
Cục Quản lý đường bộ II công bố kết quả gói thầu SCTX 2018 - 0202: Cung cấp các chủng loại dầu mỡ bôi trơn phục vụ sản xuất điện và sửa chữa thường xuyên năm 2018 – Công ty Cổ phần Nhiệt điện Phả Lại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN BÌNH
27/07/2022 15:03
Cục Quản lý đường bộ II công bố kết quả gói thầu SCTX 2018 - 0203: Cung cấp các chủng loại dầu mỡ bôi trơn phục vụ sản xuất điện và sửa chữa thường xuyên năm 2018 – Công ty Cổ phần Nhiệt điện Phả Lại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Thương Mại Và Công Nghệ Tst Việt Nam
27/07/2022 14:35
Cục Quản lý đường bộ II công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ XÂY LẮP PHÚ THỌ
22/07/2022 11:13
Cục Quản lý đường bộ II công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ XÂY DỰNG ĐƯỜNG BỘ THỪA THIÊN HUẾ
23/04/2021 13:43
Cục Quản lý đường bộ II công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Xây dựng Phúc Hà
23/04/2021 13:42
Cục Quản lý đường bộ II công bố KQMT gói thầu Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
05/04/2021 08:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/09/2022 16:09
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải TBMT Quản lý, BDTX đường Hồ Chí Minh đoạn Km0+00-Km35+540 thuộc dự án xây dựng công trình đường Hồ Chí Minh đoạn La Sơn - Túy Loan, tỉnh Thừa Thiên Huế và thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2022 16:31
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải TBMT Giám sát thi công của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 17:09
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải TBMT Quản lý dự án của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 16:24
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 15:08
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải TBMT Quản lý, BDTX đường Hồ Chí Minh đoạn Km0+00-Km35+540 thuộc dự án xây dựng công trình đường Hồ Chí Minh đoạn La Sơn - Túy Loan, tỉnh Thừa Thiên Huế và thành phố Đà Nẵng của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 14:30
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải KHLCNT Quản lý, BDTX đường Hồ Chí Minh đoạn Km0+00 - Km35+540 thuộc Dự án xsây dựng công trình đường Hồ Chí Minh đoạn La Sơn - Túy Loan tỉnh Thừa Thiên Huế và Thành phố Đà Nẵng (thời gian thực hiện từ ngày 2/4/2022 đến hết ngày 31/8/2023) của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với 2 gói thầu.
09/09/2022 15:29
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, thảm BTN và hệ thống thoát nước đoạn Km39+600 - Km42+00 (qua thị trấn Krông Klang) Quốc lộ 9, tỉnh Quảng Trị của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với 3 gói thầu.
01/09/2022 17:41
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2022 09:36
Bên mời thầu Cục Quản lý đường bộ II đã đăng tải TBMT Kiểm định cầu của chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/07/2022 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II là chủ đầu tư của 62 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II là chủ đầu tư của 611 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 31 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 580 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II là chủ đầu tư của 625 TBMT, trong đó tự mời thầu 54 TBMT, đơn vị khác mời thầu 571 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II là chủ đầu tư của 145 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Quản lý đường bộ II là chủ đầu tư có quan hệ với 154 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thứ rất quan trọng mà bạn phải có là sự kiên nhẫn. "
Jack Ma
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh