Xây lắp công trình

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Xây lắp công trình
Tên dự án
Cống thoát nước làng Bung Bang Hven, xã Yang Bắc
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
250.000.000 VND
Giá gói thầu
250.000.000 VND
Ngày quy đổi
24/05/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số: 30/QĐ-UBND ngày 07 tháng 06 năm 2022 của Chủ tịch Ủy ban Nhân dân Xã Yang Bắc
Ngày phê duyệt
07/06/2022
Hoàn thành
19:45 15/06/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5901016290 5901016290

: Công ty TNHH một thành viên tư vấn thiết kế và xây dựng Đại Sơn

238.068.000 VND 90 ngày 90
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây