Xây lắp + thiết bị

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
110
Số KHLCNT
Gói thầu
Xây lắp + thiết bị
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
10.852.716.000 VND
Giá dự toán
10.852.716.000 VND
Hoàn thành
10:29 01/01/2022
Thời gian thực hiện hợp đồng
24 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 3100348607 3100348607

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRUNG PHƯƠNG

10.841.910.290,226 VND 10.841.910.000 VND 24 tháng 24 tháng
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây