Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 15,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.811.308.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.558.342.018 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 15,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.811.308.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.558.342.018 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 181 gói thầu, trong đó trúng 167 gói, trượt 12 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 63% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.78% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Trị (153), Khánh Hòa (1), Nghệ An (1), Không xác định (26)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Bình (111), Quảng Trị (22), Khánh Hòa (1), Nghệ An (1), Không xác định (50)
- Có quan hệ với 66 bên mời thầu
- Có quan hệ với 65 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 38 nhà thầu trong 47 gói thầu, thắng 33 gói, thua 12 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 15 nhà thầu trong 35 gói thầu, thắng thầu 31 gói, thua 2 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 72 gói thầu với 26 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI Ô TÔ QUẢNG BÌNH
03/03/2026 10:18
Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/02/2026 10:00
Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung với 1 gói thầu.
24/02/2026 09:38
Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị.
05/09/2023 09:02
Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình của chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/08/2023 21:08
Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình của chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/08/2023 15:32
Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị.
18/07/2023 10:21
Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng và Kế hoạch lựa chọn nhà
thầu công trình: Sửa chữa Nhà làm việc Trung tâm Dịch vụ và Quản lý Bến xe
khách Quảng Bình (Các hạng mục sử dụng nguồn vốn của Trung Tâm) của chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị với 5 gói thầu.
18/07/2023 08:38
Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải TBMT Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2023 14:43
Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Quyết định Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Nhà làm việc Trung tâm Dịch vụ và Quản lý Bến xe khách Quảng Bình của chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị với 6 gói thầu.
21/06/2023 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI Ô TÔ QUẢNG BÌNH
03/03/2026 10:18
Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Xây lắp (Bao gồm chi phí xây lắp + Dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP HOÀNG TRANG
16/05/2025 15:25
Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Xây lắp (Bao gồm chi phí xây lắp + Dự phòng) với 1 nhà thầu tham gia.
13/05/2025 10:40
Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đăng tải TBMT Xây lắp (Bao gồm chi phí xây lắp + Dự phòng) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 19:00
Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH
05/09/2023 09:02
Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
20/08/2023 09:57
Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đăng tải TBMT Xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/08/2023 21:08
Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đăng tải TBMT Xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/08/2023 15:32
Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG 638
18/07/2023 10:21
Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng và Kế hoạch lựa chọn nhà
thầu công trình: Sửa chữa Nhà làm việc Trung tâm Dịch vụ và Quản lý Bến xe
khách Quảng Bình (Các hạng mục sử dụng nguồn vốn của Trung Tâm) với 5 gói thầu.
18/07/2023 08:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI Ô TÔ QUẢNG BÌNH
03/03/2026 10:18
Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/02/2026 10:00
Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung với 1 gói thầu.
24/02/2026 09:38
Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị.
05/09/2023 09:02
Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình của chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/08/2023 21:08
Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình của chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/08/2023 15:32
Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị.
18/07/2023 10:21
Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng và Kế hoạch lựa chọn nhà
thầu công trình: Sửa chữa Nhà làm việc Trung tâm Dịch vụ và Quản lý Bến xe
khách Quảng Bình (Các hạng mục sử dụng nguồn vốn của Trung Tâm) của chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị với 5 gói thầu.
18/07/2023 08:38
Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải TBMT Xây lắp + thiết bị của chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2023 14:43
Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Quyết định Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Nhà làm việc Trung tâm Dịch vụ và Quản lý Bến xe khách Quảng Bình của chủ đầu tư Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị với 6 gói thầu.
21/06/2023 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 55 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải 20 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thậm chí ngay cả khi luật lệ đã được viết xuống, chúng cũng không nên luôn luôn không thay đổi. "
Aristotle
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.