Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 35 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 121 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 61 gói (với 63 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 88 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 79 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,59%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 87,30%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 159.063.637.051 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 157.272.033.734 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,59%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 87,30%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 159.063.637.051 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 157.272.033.734 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Lập điều chỉnh Chương trình phát triển đô thị tỉnh Quảng Trị thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị
07/04/2026 15:31
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải TBMT Lập điều chỉnh Chương trình phát triển đô thị tỉnh Quảng Trị thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2025 08:33
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Lập điều chỉnh Chương trình phát triển nhà ở tỉnh Quảng Trị giai đoạn 2021 - 2030 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
04/12/2025 15:47
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU Dự án Điều chỉnh Chương trình phát triển đô thị tỉnh Quảng Trị thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị với 2 gói thầu.
04/12/2025 14:53
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải TBMT Lập điều chỉnh Chương trình phát triển nhà ở tỉnh Quảng Trị giai đoạn 2021 - 2030 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/10/2025 16:29
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Chương trình phát triển nhà ở tỉnh Quảng Trị giai đoạn 2021 – 2030 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị với 2 gói thầu.
22/10/2025 13:55
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Chương trình phát triển nhà ở tỉnh Quảng Trị giai đoạn 2021 – 2030 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị với 2 gói thầu.
22/10/2025 13:53
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải TBMT Lập điều chỉnh Chương trình phát triển nhà ở tỉnh Quảng Trị giai đoạn 2021 - 2030 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/10/2025 17:22
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Chương trình phát triển nhà ở tỉnh Quảng Trị giai đoạn 2021 – 2030 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị với 2 gói thầu.
26/09/2025 14:16
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, xác định đơn giá nhân công xây dựng; giá ca máy và thiết bị thi công xây dựng trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2025 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
30/06/2025 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng Quảng Trị đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Quy hoạch chung đô thị Quán Hàu, huyện Quảng Ninh, tỷ lệ 1.5000 với 3 gói thầu.
14/02/2025 09:27
Sở Xây dựng Quảng Trị đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác với 1 gói thầu.
24/10/2024 15:35
Sở Xây dựng Quảng Trị đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt điều chỉnh phê duyệt nhiệm vụ và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn khảo sát, xác định đơn giá nhân công xây dựng, giá ca máy và thiết bị thi công xây dựng, chỉ số giá xây dựng trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2024 với 2 gói thầu.
09/05/2024 15:16
Sở Xây dựng Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Tư vấn Xây dựng, quản lý và sử dụng hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản năm 2022 trên địa bàn tỉnh Quảng Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
09/03/2023 14:25
Sở Xây dựng Quảng Trị công bố KQMT gói thầu Tư vấn Xây dựng, quản lý và sử dụng hệ thống thông tin về nhà ở và thị trường bất động sản năm 2022 trên địa bàn tỉnh Quảng Bình với 1 nhà thầu tham gia.
06/01/2023 09:55
Sở Xây dựng Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1:
Khảo sát địa hình, lập đồ án Quy hoạch phân khu đô thị Dinh Mười mở rộng, tỷ lệ 1/2000.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN A4
30/12/2022 15:34
Sở Xây dựng Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1:
Khảo sát địa hình, lập đồ án Quy hoạch phân khu Khu vực phụ cận phía Đông Nam đô thị Dinh Mười, tỷ lệ 1/2000.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN A4
30/12/2022 15:34
Sở Xây dựng Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Khảo sát địa hình, lập Quy hoạch phân khu Khu vực phụ cận phía Tây Bắc Đô thị Dinh Mười, tỷ lệ 1/2000.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch và Kiểm định xây dựng
30/12/2022 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Lập điều chỉnh Chương trình phát triển đô thị tỉnh Quảng Trị thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch xây dựng Quảng Trị
07/04/2026 15:31
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải TBMT Lập điều chỉnh Chương trình phát triển đô thị tỉnh Quảng Trị thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/12/2025 08:33
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Lập điều chỉnh Chương trình phát triển nhà ở tỉnh Quảng Trị giai đoạn 2021 - 2030 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
04/12/2025 15:47
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU Dự án Điều chỉnh Chương trình phát triển đô thị tỉnh Quảng Trị thời kỳ 2021-2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị với 2 gói thầu.
04/12/2025 14:53
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải TBMT Lập điều chỉnh Chương trình phát triển nhà ở tỉnh Quảng Trị giai đoạn 2021 - 2030 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/10/2025 16:29
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Chương trình phát triển nhà ở tỉnh Quảng Trị giai đoạn 2021 – 2030 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị với 2 gói thầu.
22/10/2025 13:55
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Chương trình phát triển nhà ở tỉnh Quảng Trị giai đoạn 2021 – 2030 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị với 2 gói thầu.
22/10/2025 13:53
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải TBMT Lập điều chỉnh Chương trình phát triển nhà ở tỉnh Quảng Trị giai đoạn 2021 - 2030 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/10/2025 17:22
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Chương trình phát triển nhà ở tỉnh Quảng Trị giai đoạn 2021 – 2030 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị với 2 gói thầu.
26/09/2025 14:16
Bên mời thầu Sở Xây dựng Quảng Trị đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, xác định đơn giá nhân công xây dựng; giá ca máy và thiết bị thi công xây dựng trên địa bàn tỉnh Quảng Bình năm 2025 của chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG VÀ ĐÔ THỊ MIỀN NAM
30/06/2025 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị là chủ đầu tư của 35 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị là chủ đầu tư của 54 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 41 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị là chủ đầu tư của 63 TBMT, trong đó tự mời thầu 41 TBMT, đơn vị khác mời thầu 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị là chủ đầu tư của 46 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Xây dựng Quảng Trị là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không người nào có thể tự nhiên trưởng thành trên đời này và có một cuộc sống hoàn hảo mà không có ít nhất một người hiểu mình.” "
Paul Tournier
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026