Mua sắm thiết bị

      Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Trạng thái
Hoàn thành đánh giá hồ sơ dự thầu
Gói thầu
Mua sắm thiết bị
Loại
Hàng hóa
Hình thức ĐT
Đấu thầu qua mạng
Mở thầu tại
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Hình thức HĐ
Trọn gói
Mở thầu vào
09:00 08/11/2016
Hoàn thành vào
09:19 08/11/2016
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số nhà thầu
3
Đánh giá giá
Phương pháp giá thấp nhất
Đánh giá kỹ thuật
Đạt - Không đạt
File báo cáo kết quả
1. Tải về báo cáo đánh giá kĩ thuật -03 BC đánh giá kỹ thuật.docx
2. Tải về văn bản phê duyệt danh sách NT đạt kĩ thuật - Không có file báo cáo
3. Tải về file báo cáo đánh giá tổng hợp -scan03 thom BCXT(may tinh chu).compressed.pdf
Thông tin nhà thầu tham dự:
Số nhà thầu: 3
Số ĐKKD
0101239281
Tỉnh / thành phố
Hà Nội
Giá dự thầu (VND)
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tỷ lệ giảm giá (%)
-
Giá sau giảm
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá đánh giá
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Điểm kỹ thuật
100
Điểm về giá
0
Bảo đảm dự thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hiệu lực BĐDT
90 ngày
Hiệu lực HSDT
60 ngày
Thời điểm dự thầu
07/11/2016 11:05
Số ĐKKD
0102014186
Tỉnh / thành phố
Hà Nội
Giá dự thầu (VND)
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tỷ lệ giảm giá (%)
-
Giá sau giảm
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá đánh giá
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Điểm kỹ thuật
100
Điểm về giá
0
Bảo đảm dự thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hiệu lực BĐDT
90 ngày
Hiệu lực HSDT
60 ngày
Thời điểm dự thầu
07/11/2016 17:11
Số ĐKKD
5400354299
Tỉnh / thành phố
Phú Thọ
Giá dự thầu (VND)
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tỷ lệ giảm giá (%)
-
Giá sau giảm
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá đánh giá
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo đảm dự thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hiệu lực BĐDT
90 ngày
Hiệu lực HSDT
90 ngày
Thời điểm dự thầu
06/11/2016 16:04
Lý do
Không hợp lệ
Đã xem: 112
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây