Thi công xây dựng

Số TBMT
Trạng thái
Hoàn thành đánh giá hồ sơ dự thầu
Gói thầu
Thi công xây dựng
Loại
Xây lắp
Hình thức ĐT
Đấu thầu qua mạng
Mở thầu tại
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Hình thức HĐ
Trọn gói
Mở thầu vào
09:00 05/08/2021
Hoàn thành vào
09:04 05/08/2021
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số nhà thầu
2
File báo cáo kết quả
1. Tải về báo cáo đánh giá kĩ thuật - Không có file báo cáo
2. Tải về văn bản phê duyệt danh sách NT đạt kĩ thuật - Không có file báo cáo
3. Tải về file báo cáo đánh giá tổng hợp -1. BAO CAO DANH GIA E-HSDT-1.pdf
Thông tin nhà thầu tham dự:
Số nhà thầu: 2
Số ĐKKD
0800462148
Tỉnh / thành phố
Hải Phòng
Giá dự thầu (VND)
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tỷ lệ giảm giá (%)
-
Giá sau giảm
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá đánh giá
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo đảm dự thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hiệu lực BĐDT
70 ngày
Hiệu lực HSDT
40 ngày
Thời điểm dự thầu
04/08/2021 00:36
Số ĐKKD
2802404963
Tỉnh / thành phố
Thanh Hoá
Giá dự thầu (VND)
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tỷ lệ giảm giá (%)
2
Giá sau giảm
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá đánh giá
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo đảm dự thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hiệu lực BĐDT
70 ngày
Hiệu lực HSDT
40 ngày
Thời điểm dự thầu
05/08/2021 08:15
Lý do
heo công văn số 4/CV-UBND của Bên mời thầu ngày 20/9/2021 đề nghị nhà thầu gia hạn hiệu lực bảo đảm dự thầu đến ngày 5/11/2021 trước 14h ngày 24/9/2021. Nhà thầu có bảo lãnh dự thầu Nhưng nhà thầu không nộp gia hạn Bảo lãnh dự thầu
Hệ thống đã phân tích tìm ra các nhà thầu liên danh sau:
# Tên nhà thầu Vai trò So sánh
1 CÔNG TY TNHH THẾ SƠN Liên danh chính  Thêm so sánh
2 CÔNG TY TNHH THANH BẢY - TT Liên danh phụ  Thêm so sánh
Đã xem: 55
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây