Thi công xây lắp

Số TBMT
Trạng thái
Hoàn thành đánh giá hồ sơ dự thầu
Gói thầu
Thi công xây lắp
Chủ đầu tư
Đại diện Bên mời thầu là: Công ty TNHH MTV Thăng Bình Phú. Địa chỉ: Thị trấn Hà Lam, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam. Điện thoại: 0935645976 Chủ đầu tư: Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Thăng Bình Số điện thoại: 0235 3674 737 . Địa chỉ: 282 Tiểu La, Thị trấn Hà Lam, huyện Thăng Bình, tỉnh: Quảng Nam.
Loại
Xây lắp
Hình thức ĐT
Đấu thầu qua mạng
Mở thầu tại
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Hình thức HĐ
Trọn gói
Mở thầu vào
14:00 31/03/2021
Hoàn thành vào
14:04 31/03/2021
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số nhà thầu
1
File báo cáo kết quả
1. Tải về báo cáo đánh giá kĩ thuật - Không có file báo cáo
2. Tải về văn bản phê duyệt danh sách NT đạt kĩ thuật - Không có file báo cáo
3. Tải về file báo cáo đánh giá tổng hợp -BAO CAO DANH GIA.pdf
Thông tin nhà thầu tham dự:
Số nhà thầu: 1
Số ĐKKD
2901782645
Tỉnh / thành phố
Huế
Giá dự thầu (VND)
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tỷ lệ giảm giá (%)
-
Giá sau giảm
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá đánh giá
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo đảm dự thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hiệu lực BĐDT
210 ngày
Hiệu lực HSDT
180 ngày
Thời điểm dự thầu
30/03/2021 20:06
Đã xem: 21
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây