Thi công xây lắp

Số TBMT
Trạng thái
Hoàn thành đánh giá hồ sơ dự thầu
Gói thầu
Thi công xây lắp
Chủ đầu tư
Tên Chủ đầu tư là: Viễn thông Cà Mau; Địa chỉ: Số 03 đường Lưu Tấn Tài, Phường 5, thành phố Cà Mau ; Số điện thoại: 0293.383.0000 – fax 0293.383.6224 Tên Bên mời thầu là: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Kiến Đạt; Địa chỉ: Đường Hải Thượng Lãn Ông, khóm 6, phường 6, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau; Số điện thoại: 0916 893 973;
Loại
Xây lắp
Hình thức ĐT
Đấu thầu qua mạng
Mở thầu tại
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Hình thức HĐ
Trọn gói
Mở thầu vào
08:00 05/09/2022
Hoàn thành vào
10:44 05/09/2022
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số nhà thầu
3
File báo cáo kết quả
1. Tải về báo cáo đánh giá kĩ thuật - Không có file báo cáo
2. Tải về văn bản phê duyệt danh sách NT đạt kĩ thuật - Không có file báo cáo
3. Tải về file báo cáo đánh giá tổng hợp -BCDG GOI 35 SECTOR HHD MSC.pdf
Thông tin nhà thầu tham dự:
Số nhà thầu: 3
Số ĐKKD
0100683141
Tỉnh / thành phố
Hà Nội
Giá dự thầu (VND)
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tỷ lệ giảm giá (%)
-
Giá sau giảm
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá đánh giá
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo đảm dự thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hiệu lực BĐDT
150 ngày
Hiệu lực HSDT
120 ngày
Thời điểm dự thầu
31/08/2022 16:35
Số ĐKKD
0313099212
Tỉnh / thành phố
TP.Hồ Chí Minh
Giá dự thầu (VND)
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tỷ lệ giảm giá (%)
-
Giá sau giảm
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá đánh giá
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo đảm dự thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hiệu lực BĐDT
150 ngày
Hiệu lực HSDT
120 ngày
Thời điểm dự thầu
30/08/2022 12:18
Số ĐKKD
1801374513
Tỉnh / thành phố
Cần Thơ
Giá dự thầu (VND)
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tỷ lệ giảm giá (%)
-
Giá sau giảm
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá đánh giá
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo đảm dự thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hiệu lực BĐDT
150 ngày
Hiệu lực HSDT
120 ngày
Thời điểm dự thầu
31/08/2022 17:02
Đã xem: 45
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây