Cung cấp dầu Diezen 0,05S

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời sơ tuyển Kết quả sơ tuyển Kết quả lựa chọn nhà thầu

Chú ý: Đây là bản thay đổi [01/08/2018 15:35]

Thay đổi lần cuối:01/08/2018
Gia hạn:
Thời điểm đóng thầu gia hạn từ 10:00 ngày 31/07/2018 đến 10:00 ngày 14/08/2018
Thời điểm mở thầu gia hạn từ 10:00 ngày 31/07/2018 đến 10:15 ngày 14/08/2018

Lý do lùi thời hạn:
gia hạn để tăng số lượng nhà thầu tham dự

Tìm thấy: 16:58 31/07/2018
Số TBMST/ TBMQT
20180723295-00
Hình thức LCNT
có sơ tuyển trong nước
Đã xem
111
Tìm thấy:
16:58 31/07/2018
Loại thông báo
Thông báo thực
Trạng thái thông báo
Thông báo đăng lần đầu
Gói thầu
Cung cấp dầu Diezen 0,05S
Thời gian phát hành HSMST
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Địa điểm phát hành và nhận HSMST
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thời điểm mở sơ tuyển
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức nhận HSMST
Không qua mạng
Tên dự án
Mua sắm dầu Diezen 0,05S cho máy phát điện tại Điện lực Côn Đảo các tháng cuối năm 2018 và quý I/2019
Nguồn vốn
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thực hiện trong
180 Ngày
Các thông báo liên quan

Đăng lần đầu (Xem thay đổi)

Danh sách file đính kèm:
STT Tên loại văn bản Tên file Tải file
1 Bản thông báo mời sơ tuyển HSM so tuyen.pdf Tải xuống
File dung lượng lớn chỉ có thể tải về bằng Internet Explorer, vui lòng xem hướng dẫn tại đây!
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây