Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,56%, Xây lắp 72,22%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.482.720.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.072.430.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,56%, Xây lắp 72,22%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.482.720.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.072.430.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí xây dựng; chi phí đảm bảo ATGT).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần chiếu sáng và kiểm định xây dựng Hưng Long
21/11/2025 14:51
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí xây dựng; chi phí đảm bảo ATGT) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/10/2025 17:42
Chủ đầu tư Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng biển Pano tuyên truyền an toàn giao thông trên các tuyến Quốc lộ 1B, Quốc lộ 4A, Quốc lộ 4B, Quốc lộ 31, địa bàn tỉnh Lạng Sơn.
21/10/2025 15:15
Chủ đầu tư Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng biển Pano tuyên truyền an toàn giao thông trên các tuyến Quốc lộ 1B, Quốc lộ 4A, Quốc lộ 4B, Quốc lộ 31, địa bàn tỉnh Lạng Sơn.
21/10/2025 15:15
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư
vấn lập hồ sơ
mời thầu và đánh
giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ANH MINH 18
13/10/2025 11:58
Chủ đầu tư Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây
dựng biển Pano tuyên truyền an toàn giao thông trên các tuyến Quốc lộ 1B,
Quốc lộ 4A, Quốc lộ 4B, Quốc lộ 31, tỉnh Lạng Sơn.
12/10/2025 17:17
Chủ đầu tư Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng biển Pano tuyên truyền an toàn giao thông trên các tuyến Quốc lộ 1B,
Quốc lộ 4A, Quốc lộ 4B, Quốc lộ 31, tỉnh Lạng Sơn.
12/10/2025 17:17
Chủ đầu tư Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xử lý, khắc phục điểm tiềm ẩn tai nạn giao thông đoạn từ Km11+00 – Km11+300, ĐT.244, thuộc xã Quyết Thắng, huyện Hữu Lũng, tỉnh Lạng Sơn.
30/07/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí xây dựng; chi phí đảm bảo ATGT và chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GCM
20/12/2024 10:24
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ XÂY DỰNG GIAO THÔNG LẠNG SƠN
20/12/2024 10:21
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt biển tuyên truyền an toàn giao thông tại các cổng trường học, nhà văn hóa khối phố, khu dân cư trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ QUẢNG CÁO QUANG VINH
20/12/2024 10:19
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xâydựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT AN KHÁNH
19/12/2024 14:27
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ANH MINH 18
19/12/2024 14:26
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xâydựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 08:13
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu Tư vấn Quản lý dự án với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 08:12
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí xây dựng; chi phí đảm bảo ATGT và chi phí dự phòng) với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 16:45
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí xây dựng; chi phí đảm bảo ATGT và chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 496
03/12/2024 10:47
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt biển tuyên truyền an toàn giao thông tại các cổng trường học, nhà văn hóa khối phố, khu dân cư trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn với 2 nhà thầu tham gia.
30/11/2024 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí xây dựng; chi phí đảm bảo ATGT).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần chiếu sáng và kiểm định xây dựng Hưng Long
21/11/2025 14:51
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí xây dựng; chi phí đảm bảo ATGT) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/10/2025 17:42
Chủ đầu tư Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng biển Pano tuyên truyền an toàn giao thông trên các tuyến Quốc lộ 1B, Quốc lộ 4A, Quốc lộ 4B, Quốc lộ 31, địa bàn tỉnh Lạng Sơn.
21/10/2025 15:15
Chủ đầu tư Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng biển Pano tuyên truyền an toàn giao thông trên các tuyến Quốc lộ 1B, Quốc lộ 4A, Quốc lộ 4B, Quốc lộ 31, địa bàn tỉnh Lạng Sơn.
21/10/2025 15:15
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư
vấn lập hồ sơ
mời thầu và đánh
giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ANH MINH 18
13/10/2025 11:58
Chủ đầu tư Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây
dựng biển Pano tuyên truyền an toàn giao thông trên các tuyến Quốc lộ 1B,
Quốc lộ 4A, Quốc lộ 4B, Quốc lộ 31, tỉnh Lạng Sơn.
12/10/2025 17:17
Chủ đầu tư Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng biển Pano tuyên truyền an toàn giao thông trên các tuyến Quốc lộ 1B,
Quốc lộ 4A, Quốc lộ 4B, Quốc lộ 31, tỉnh Lạng Sơn.
12/10/2025 17:17
Chủ đầu tư Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xử lý, khắc phục điểm tiềm ẩn tai nạn giao thông đoạn từ Km11+00 – Km11+300, ĐT.244, thuộc xã Quyết Thắng, huyện Hữu Lũng, tỉnh Lạng Sơn.
30/07/2025 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 18 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có một mái nhà, một người chồng, và con cái hẳn nên đủ cho cuộc đời của người phụ nữ. Chúng ta sinh ra là vì như vậy, đúng không? Thế nhưng tôi nghĩ mỗi ngày đều là một ngày đánh mất. Như thể tôi chỉ có một nửa là còn sống. Nửa còn lại bị trói buộc trong bao tải và nghẹt thở. "
Ingrid Bergman
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.