Thông báo mời thầu

Gói thầu 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:01 20/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xử lý điểm đen tai nạn giao thông đoạn Km3+550 - Km3+670, ĐH.88, huyện Chi Lăng, tỉnh Lạng Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chi Lăng, Tỉnh Lạng Sơn
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 26/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
368/QĐ-BATGT
Ngày phê duyệt
19/11/2024 09:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban An toàn giao thông tỉnh Lạng Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:59 20/11/2024
đến
10:00 26/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 26/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
27.476.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bảy triệu bốn trăm bảy mươi sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/11/2024 (24/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH ky ̃ thuâṭ An Khánh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 3, tòa nhà BIDV số, 29 Lê Lợi, Vĩnh Trại, Thành phố Lạng Sơn, Lạng Sơn
2 Ban Quản lý xây dựng và bảo trì hạ tầng giao thông Tư vấn lập E-HSMT Số 12 đường Hùng Vương, phường Chi Lăng, thành phố Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn
3 Sở Giao thông vận tải tỉnh Lạng Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 12 đường Hùng Vương, phường Chi Lăng, thành phố Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn
4 Ban Quản lý xây dựng và bảo trì hạ tầng giao thông Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12 đường Hùng Vương, phường Chi Lăng, thành phố Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn
5 Sở Giao thông vận tải tỉnh Lạng Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 12 đường Hùng Vương, phường Chi Lăng, thành phố Lạng Sơn, tỉnh Lạng Sơn

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 10T
1
2
Máy đào ≥ 0,8m3
1
3
Máy lu bánh thép ≥ 10T
1
4
Máy lu rung ≥ 16T
1
5
Máy phun nhựa đường
1
6
Máy rải cấp phối đá dăm
1
7
Xe nâng ≥ 12m
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A/NỀN ĐƯỜNG
2
Đào nền
3
Đào đường cũ
103.0948
m3
4
Đào nền đường - Cấp đất II
65.8599
m3
5
Đào nền đường - Cấp đất III
1176.8138
m3
6
Đào rãnh
7
Đào rãnh - Cấp đất III
178.4705
m3
8
Đào rãnh - Cấp đất IV
3.809
m3
9
Đắp nền
10
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
287.5772
m3
11
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
60.0305
m3
12
Đắp bù lề
2.4018
m3
13
Cày xới lu lèn K98
14
Cày xới
357.6842
m3
15
Lu lèn K98
357.6842
m3
16
MẶT ĐƯỜNG
17
Đào khuôn đường
18
Đào khuôn đường - Cấp đất III
324.2238
m3
19
cạp mở rộng
20
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
452.71
m2
21
Thi công lớp móng cấp phối đá dăm gia cố xi măng, tỷ lệ xi măng 5% (Sửa đổi) dày 12cm
62.23
m3
22
Thi công lớp móng cấp phối đá dăm gia cố xi măng, tỷ lệ xi măng 5% (Sửa đổi) dày 15cm
77.95
m3
23
Mặt đường láng nhựa
24
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
1699.6338
m2
25
Thi công lớp móng cấp phối đá dăm gia cố xi măng, tỷ lệ xi măng 5% bằng trạm trộn 20-25m3/h (Sửa đổi) dày 12cm
97.5148
m3
26
Thi công lớp móng cấp phối đá dăm gia cố xi măng, tỷ lệ xi măng 5% bằng trạm trộn 20-25m3/h (Sửa đổi) dày 15cm
87.4576
m3
27
Lề gia cố
28
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
296.9
m2
29
Thi công lớp móng cấp phối đá dăm gia cố xi măng, tỷ lệ xi măng 5% (Sửa đổi) dày 12cm
41.57
m3
30
Thi công lớp móng cấp phối đá dăm gia cố xi măng, tỷ lệ xi măng 5% (Sửa đổi) dày 15cm
51.95
m3
31
Mặt đường vuốt ngã 3
32
Láng mặt đường, láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
59.57
m2
33
Thi công lớp móng cấp phối đá dăm gia cố xi măng, tỷ lệ xi măng 5% (Sửa đổi) dày 12cm
7.908
m3
34
Thi công lớp móng cấp phối đá dăm gia cố xi măng, tỷ lệ xi măng 5% (Sửa đổi) dày 15cm
9.885
m3
35
Phá dỡ kết cấu - Kết cấu bê tông
6.5826
m3
36
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
6.5826
m3
37
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
20.1006
m3
38
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95 (Sửa đổi)
16.081
m3
39
Rải bạt dứa
111.67
m2
40
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
10.5354
m2
41
/ CÔNG TRÌNH THOÁT NƯỚC VÀ CÔNG TRÌNH TRÊN TUYẾN
42
Cống bản L=0.5m(Tại các vị trí đường rẽ vào làng)
43
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
70.2883
m3
44
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
31.0108
m3
45
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
16.5
m3
46
Bê tông thân cống, M200, đá 2x4, PCB40
5.108
m3
47
Ván khuôn thép
47.54
m2
48
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
3.0756
m3
49
Cốt thép tấm đan
400.5738
kg
50
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
8.8056
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây