Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.414.097.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.396.207.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.414.097.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.396.207.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm trang phục dự bị động viên, nhà dù, nhà bạt cơ động sẵn sàng chiến đấu. của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN 28 LÂM ĐỒNG
28/03/2025 19:30
Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm trang phục dự bị động viên, nhà dù, nhà bạt cơ động sẵn sàng chiến đấu. của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2025 18:55
Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục dự bị động viên, nhà dù, nhà bạt cơ động sẵn sàng chiến đấu của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương với 2 gói thầu.
17/03/2025 16:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUANG MINH TMT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2024 của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỈNH LONG VIỆT NAM
05/02/2025 15:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG H-D đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN – XÂY DỰNG T&T
01/11/2024 14:47
Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG THĂNG LONG
01/11/2024 14:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG H-D đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/10/2024 17:06
Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIM MINH
18/10/2024 16:13
Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HƯNG TIẾN PHÁT
18/10/2024 16:10
Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG H-D
18/10/2024 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban CHQS thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm trang phục dự bị động viên, nhà dù, nhà bạt cơ động sẵn sàng chiến đấu..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN 28 LÂM ĐỒNG
28/03/2025 19:30
Ban CHQS thành phố Hải Dương công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm trang phục dự bị động viên, nhà dù, nhà bạt cơ động sẵn sàng chiến đấu. với 2 nhà thầu tham gia.
22/03/2025 07:30
Ban CHQS thành phố Hải Dương đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm trang phục dự bị động viên, nhà dù, nhà bạt cơ động sẵn sàng chiến đấu. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2025 18:55
Ban CHQS thành phố Hải Dương đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục dự bị động viên, nhà dù, nhà bạt cơ động sẵn sàng chiến đấu với 2 gói thầu.
17/03/2025 16:23
Ban CHQS thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG THĂNG LONG
01/11/2024 14:39
Ban CHQS thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn QLDA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIM MINH
18/10/2024 16:13
Ban CHQS thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HƯNG TIẾN PHÁT
18/10/2024 16:10
Ban CHQS thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG H-D
18/10/2024 16:06
Ban CHQS thành phố Hải Dương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 5 gói thầu.
18/10/2024 16:01
Ban CHQS thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỈNH LONG
09/10/2024 09:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm trang phục dự bị động viên, nhà dù, nhà bạt cơ động sẵn sàng chiến đấu. của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN 28 LÂM ĐỒNG
28/03/2025 19:30
Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm trang phục dự bị động viên, nhà dù, nhà bạt cơ động sẵn sàng chiến đấu. của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2025 18:55
Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục dự bị động viên, nhà dù, nhà bạt cơ động sẵn sàng chiến đấu của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương với 2 gói thầu.
17/03/2025 16:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUANG MINH TMT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2024 của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỈNH LONG VIỆT NAM
05/02/2025 15:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG H-D đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN – XÂY DỰNG T&T
01/11/2024 14:47
Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG THĂNG LONG
01/11/2024 14:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG H-D đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/10/2024 17:06
Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIM MINH
18/10/2024 16:13
Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HƯNG TIẾN PHÁT
18/10/2024 16:10
Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ban CHQS thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG H-D
18/10/2024 16:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban CHQS thành phố Hải Dương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Sự hối hận sau một cuộc chiến không cần thiết rất lớn. "
John Adams