Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 137 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 31 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 107 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 95 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,13%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,87%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.713.143.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.783.830.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,13%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,87%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.713.143.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.783.830.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 38 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 30 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Sưu tầm, Biên soạn và Biên tập cuốn Lịch sử 80 năm Ngành công tác Dân tộc tỉnh Nghệ An (1946 - 2026) của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với 1 gói thầu.
06/11/2024 23:18
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Liên hoan nghệ thuật trình diễn dân gian các DTTS tỉnh Nghệ An năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với 2 gói thầu.
09/10/2024 09:26
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Tiểu dự án 2, Dự án 9, Quyết định số 179/QĐ-TTg về "giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi" trên địa bàn tỉnh Nghệ An năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với 3 gói thầu.
06/10/2024 08:57
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Tiểu dự án 1, Tiểu dự án 3 thuộc Dự án 10 về truyền thông, tuyên truyền, vận động trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi; kiểm tra, giám sát, đánh giá việc tổ chức thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế-xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với 7 gói thầu.
03/10/2024 15:38
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Thăm hỏi người có uy tín bị ốm đau nằm viện; thăm hỏi, hỗ trợ hộ gia đình người có uy tín gặp khó khăn đột xuất do sự cố thiên tai, hỏa hoạn; thăm viếng người có uy tín, thân nhân người có uy tín qua đời; cấp ấn phẩm báo; hội nghị tập huấn phổ biến cung cấp thông tin cho người có uy tín; tổ chức cho người có uy tín đi học hỏi kinh nghiệm ngoài tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với 3 gói thầu.
12/09/2024 11:07
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Thăm hỏi người có uy tín bị ốm đau nằm viện; thăm hỏi, hỗ trợ hộ gia đình người có uy tín gặp khó khăn đột xuất do sự cố thiên tai, hỏa hoạn; thăm viếng người có uy tín, thân nhân người có uy tín qua đời; cấp ấn phẩm báo; hội nghị tập huấn phổ biến cung cấp thông tin cho người có uy tín; to chức cho người có uy tín đi học hỏi kinh nghiệm ngoài tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với 3 gói thầu.
12/09/2024 11:00
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Chi phí phục vụ hội nghị tập huấn, phổ biến cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Nghệ An năm 2022 (05 lớp, 70 người lớp, 1 2 ngày đón, 02 ngày tập huấn, 01 ngày thực tế mô hình) của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/08/2022 16:11
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn huyện Hữu Lũng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Cung cấp giống cây Keo mô BV16 huyện Hữu Lũng năm 2022 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/07/2022 10:11
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn huyện Hữu Lũng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua nước uống phục vụ hội nghị tuyên truyền phổ biến pháp luật thực hiện đề án: Giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số giai đoạn 2021 -2025 (giai đoạn II) trên địa bàn tỉnh Nghệ An, năm 2022 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/07/2022 20:56
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn huyện Hữu Lũng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Phô tô tài liêu, mua văn phòng phẩm phục vụ hội nghị tuyên truyền phổ biến pháp luật thực hiện đề án: Giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số giai đoạn 2021 -2025 (giai đoạn II) trên địa bàn tỉnh Nghệ An, năm 2022 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/07/2022 20:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đăng tải KHLCNT Sưu tầm, Biên soạn và Biên tập cuốn Lịch sử 80 năm Ngành công tác Dân tộc tỉnh Nghệ An (1946 - 2026) với 1 gói thầu.
06/11/2024 23:18
BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đăng tải KHLCNT Tổ chức Liên hoan nghệ thuật trình diễn dân gian các DTTS tỉnh Nghệ An năm 2024 với 2 gói thầu.
09/10/2024 09:26
BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đăng tải KHLCNT Thực hiện Tiểu dự án 1, Tiểu dự án 3 thuộc Dự án 10 về truyền thông, tuyên truyền, vận động trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi; kiểm tra, giám sát, đánh giá việc tổ chức thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế-xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, năm 2024 với 7 gói thầu.
03/10/2024 15:38
BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đăng tải KHLCNT Thăm hỏi người có uy tín bị ốm đau nằm viện; thăm hỏi, hỗ trợ hộ gia đình người có uy tín gặp khó khăn đột xuất do sự cố thiên tai, hỏa hoạn; thăm viếng người có uy tín, thân nhân người có uy tín qua đời; cấp ấn phẩm báo; hội nghị tập huấn phổ biến cung cấp thông tin cho người có uy tín; tổ chức cho người có uy tín đi học hỏi kinh nghiệm ngoài tỉnh năm 2024 với 3 gói thầu.
12/09/2024 11:07
BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đăng tải KHLCNT Thăm hỏi người có uy tín bị ốm đau nằm viện; thăm hỏi, hỗ trợ hộ gia đình người có uy tín gặp khó khăn đột xuất do sự cố thiên tai, hỏa hoạn; thăm viếng người có uy tín, thân nhân người có uy tín qua đời; cấp ấn phẩm báo; hội nghị tập huấn phổ biến cung cấp thông tin cho người có uy tín; to chức cho người có uy tín đi học hỏi kinh nghiệm ngoài tỉnh năm 2024 với 3 gói thầu.
12/09/2024 11:00
BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Chi phí phục vụ hội nghị tập huấn, phổ biến cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Nghệ An năm 2022 (05 lớp, 70 người lớp, 1 2 ngày đón, 02 ngày tập huấn, 01 ngày thực tế mô hình).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Goong Entertainment
30/09/2022 08:33
BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN công bố KQMT gói thầu Chi phí phục vụ hội nghị tập huấn, phổ biến cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Nghệ An năm 2022 (05 lớp, 70 người lớp, 1 2 ngày đón, 02 ngày tập huấn, 01 ngày thực tế mô hình) với 1 nhà thầu tham gia.
17/08/2022 16:54
BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đăng tải TBMT Chi phí phục vụ hội nghị tập huấn, phổ biến cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Nghệ An năm 2022 (05 lớp, 70 người lớp, 1 2 ngày đón, 02 ngày tập huấn, 01 ngày thực tế mô hình) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/08/2022 16:11
BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ phi tư vấn thuê hội trường; trang trí hoa tươi, ma ket; giải khát; ăn; ngủ phục vụ Hội nghị tuyên truyền, phổ biến pháp luật theo QĐ số 1898 QĐ-TTg và Hội nghị tuyên truyền chế độ chính sách cho đồng bào dân tộc thiểu số tại các địa phương có nguy cơ xảy ra di cư tự do tại huyện Kỳ Sơn..
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ LAN
30/07/2022 08:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Sưu tầm, Biên soạn và Biên tập cuốn Lịch sử 80 năm Ngành công tác Dân tộc tỉnh Nghệ An (1946 - 2026) của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với 1 gói thầu.
06/11/2024 23:18
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Liên hoan nghệ thuật trình diễn dân gian các DTTS tỉnh Nghệ An năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với 2 gói thầu.
09/10/2024 09:26
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Tiểu dự án 2, Dự án 9, Quyết định số 179/QĐ-TTg về "giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi" trên địa bàn tỉnh Nghệ An năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với 3 gói thầu.
06/10/2024 08:57
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Tiểu dự án 1, Tiểu dự án 3 thuộc Dự án 10 về truyền thông, tuyên truyền, vận động trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi; kiểm tra, giám sát, đánh giá việc tổ chức thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế-xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với 7 gói thầu.
03/10/2024 15:38
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Thăm hỏi người có uy tín bị ốm đau nằm viện; thăm hỏi, hỗ trợ hộ gia đình người có uy tín gặp khó khăn đột xuất do sự cố thiên tai, hỏa hoạn; thăm viếng người có uy tín, thân nhân người có uy tín qua đời; cấp ấn phẩm báo; hội nghị tập huấn phổ biến cung cấp thông tin cho người có uy tín; tổ chức cho người có uy tín đi học hỏi kinh nghiệm ngoài tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với 3 gói thầu.
12/09/2024 11:07
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Thăm hỏi người có uy tín bị ốm đau nằm viện; thăm hỏi, hỗ trợ hộ gia đình người có uy tín gặp khó khăn đột xuất do sự cố thiên tai, hỏa hoạn; thăm viếng người có uy tín, thân nhân người có uy tín qua đời; cấp ấn phẩm báo; hội nghị tập huấn phổ biến cung cấp thông tin cho người có uy tín; to chức cho người có uy tín đi học hỏi kinh nghiệm ngoài tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với 3 gói thầu.
12/09/2024 11:00
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Chi phí phục vụ hội nghị tập huấn, phổ biến cung cấp thông tin cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Nghệ An năm 2022 (05 lớp, 70 người lớp, 1 2 ngày đón, 02 ngày tập huấn, 01 ngày thực tế mô hình) của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/08/2022 16:11
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn huyện Hữu Lũng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Cung cấp giống cây Keo mô BV16 huyện Hữu Lũng năm 2022 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/07/2022 10:11
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn huyện Hữu Lũng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua nước uống phục vụ hội nghị tuyên truyền phổ biến pháp luật thực hiện đề án: Giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số giai đoạn 2021 -2025 (giai đoạn II) trên địa bàn tỉnh Nghệ An, năm 2022 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/07/2022 20:56
Bên mời thầu Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn huyện Hữu Lũng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Phô tô tài liêu, mua văn phòng phẩm phục vụ hội nghị tuyên truyền phổ biến pháp luật thực hiện đề án: Giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số giai đoạn 2021 -2025 (giai đoạn II) trên địa bàn tỉnh Nghệ An, năm 2022 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/07/2022 20:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 137 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải 31 TBMT trong 29 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 30 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH NGHỆ AN có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Muốn tồn tại phải luôn biết mình là ai. Nếu yêu một cô gái đẹp, trước hết phải có đủ khả năng bảo vệ cô đó, không đủ khả năng mà dám chở cô gái đẹp ấy đi chơi đêm thì không chỉ liều mà còn ngu xuẩn. Trong cuộc tình cũng như cuộc đời, đừng bao giờ để mình rơi vào tình huống ngu xuẩn ấy. "
Lê Thùy Vân