Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.705.363.998 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.414.039.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.705.363.998 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.414.039.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG DƯƠNG HOÀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy Photocopy và bộ phận chia bộ kèm theo dập ghim tự động của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương.
13/12/2023 14:02
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Chuyen giao phan mem tu dong chuyen doi giong noi tieng Viet sang van ban của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương.
01/08/2022 09:13
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sam, lap dat bang thong tin dien tu của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương.
01/08/2022 09:09
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sam, lap dat cac thiet bi hien thi tai phong truyen thong cua Ban Dan van trung uong của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương.
01/08/2022 09:06
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu So hoa tai lieu luu tru cua Ban Dan van Trung uong của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương.
01/08/2022 09:04
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu dau tu cong nghe phan mem nhan dang, boc tach thong tin tieng Viet tich hop trong Lotus Note của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
01/08/2022 08:39
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sam, bo sung thiet bi cong nghe thong tin của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tập đoàn đầu tư công nghệ Intech
27/07/2022 11:22
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị CNTT để phục vụ công tác của cán bộ cơ quan Ban Dân vận Trung ương của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tập đoàn đầu tư công nghệ Intech
14/08/2020 08:54
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị CNTT để phục vụ công tác của cán bộ cơ quan Ban Dân vận Trung ương của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/07/2020 10:33
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị CNTT để phục vụ công tác của cán bộ cơ quan Ban Dân vận Trung ương của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương với 1 gói thầu.
08/07/2020 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Dân vận Trung ương công bố kết quả gói thầu Chuyen giao phan mem tu dong chuyen doi giong noi tieng Viet sang van ban.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP TRÍ THÔNG MINH NHÂN TẠO VIỆT NAM
01/08/2022 09:13
Ban Dân vận Trung ương công bố kết quả gói thầu Mua sam, lap dat bang thong tin dien tu.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty trách nhiệm hữu hạn thương mại và quảng cáo tiến anh
01/08/2022 09:09
Ban Dân vận Trung ương công bố kết quả gói thầu Mua sam, lap dat cac thiet bi hien thi tai phong truyen thong cua Ban Dan van trung uong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIÊN HỢP
01/08/2022 09:06
Ban Dân vận Trung ương công bố kết quả gói thầu So hoa tai lieu luu tru cua Ban Dan van Trung uong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
01/08/2022 09:04
Ban Dân vận Trung ương công bố kết quả gói thầu dau tu cong nghe phan mem nhan dang, boc tach thong tin tieng Viet tich hop trong Lotus Note.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
01/08/2022 08:39
Ban Dân vận Trung ương công bố kết quả gói thầu Mua sam, bo sung thiet bi cong nghe thong tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tập đoàn đầu tư công nghệ Intech
27/07/2022 11:22
Ban Dân vận Trung ương công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị CNTT để phục vụ công tác của cán bộ cơ quan Ban Dân vận Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tập đoàn đầu tư công nghệ Intech
14/08/2020 08:54
Ban Dân vận Trung ương công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị CNTT để phục vụ công tác của cán bộ cơ quan Ban Dân vận Trung ương với 2 nhà thầu tham gia.
28/07/2020 11:12
Ban Dân vận Trung ương đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị CNTT để phục vụ công tác của cán bộ cơ quan Ban Dân vận Trung ương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/07/2020 10:33
Ban Dân vận Trung ương đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị CNTT để phục vụ công tác của cán bộ cơ quan Ban Dân vận Trung ương với 1 gói thầu.
08/07/2020 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG DƯƠNG HOÀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy Photocopy và bộ phận chia bộ kèm theo dập ghim tự động của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương.
13/12/2023 14:02
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Chuyen giao phan mem tu dong chuyen doi giong noi tieng Viet sang van ban của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương.
01/08/2022 09:13
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sam, lap dat bang thong tin dien tu của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương.
01/08/2022 09:09
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sam, lap dat cac thiet bi hien thi tai phong truyen thong cua Ban Dan van trung uong của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương.
01/08/2022 09:06
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu So hoa tai lieu luu tru cua Ban Dan van Trung uong của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương.
01/08/2022 09:04
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu dau tu cong nghe phan mem nhan dang, boc tach thong tin tieng Viet tich hop trong Lotus Note của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
01/08/2022 08:39
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sam, bo sung thiet bi cong nghe thong tin của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tập đoàn đầu tư công nghệ Intech
27/07/2022 11:22
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị CNTT để phục vụ công tác của cán bộ cơ quan Ban Dân vận Trung ương của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tập đoàn đầu tư công nghệ Intech
14/08/2020 08:54
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị CNTT để phục vụ công tác của cán bộ cơ quan Ban Dân vận Trung ương của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/07/2020 10:33
Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị CNTT để phục vụ công tác của cán bộ cơ quan Ban Dân vận Trung ương của chủ đầu tư Ban Dân vận Trung ương với 1 gói thầu.
08/07/2020 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Dân vận Trung ương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc là một loại hương vị của linh hồn, là hòa âm của một trái tim ca hát, mà âm nhạc đẹp nhất của linh hồn là từ bi. "
Romain Rolland (Pháp)