Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.389.953.741 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.384.859.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.389.953.741 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.384.859.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải KHLCNT Di chuyển đường điện hạ thế 0,4KV phục vụ GPMB dự án: ĐTXD hạ tầng kỹ thuật khu nhà ở cán bộ, công nhân viên ban quản lý dự án y tế trọng điểm - Bộ Y tế. Địa bàn: xã Liêm Tuyền - TP Phủ Lý - tỉnh Hà N của chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý với 3 gói thầu.
13/03/2018 09:57
Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp (xây dựng, nhà tạm và trực tiếp khác) của chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý.
27/09/2016 09:49
Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây lắp giai đoạn 1 (bao gồm xây dựng, thiết bị, chi phí chung) của chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Tùng Phát
27/09/2016 09:19
Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải KHLCNT Di chuyển đường điện 0.4KV phục vụ GPMB dự án đầu tư xây dựng Quốc lộ 1 đoạn tránh thành phố Phủ Lý và tăng cường mặt đường Quốc lộ 1 đoạn Km 215+775 - Km 235+885 tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý với 3 gói thầu.
27/09/2016 08:28
Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải KHLCNT Di chuyển đường dây 0,4kV sau trạm biến áp Thanh Bình 1 phục vụ GPMB thực hiện dự án xây dựng tuyến đường bộ nối đường cao tốc Hà Nội - Hải Phòng với đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình, địa bàn xã Đinh Xá, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý với 3 gói thầu.
05/09/2016 09:41
Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải KHLCNT Di chuyển đường điện 0,4kV sau trạm biến áp HTX Liêm Tuyền 3 phục vụ GPMB thực hiện dự án xây dựng tuyến đường bộ nối đường cao tốc Hà Nội - Hải Phòng với đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình,địa bàn xã Liêm Tuyền, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý với 3 gói thầu.
05/09/2016 09:22
Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải KHLCNT Di chuyển đường dây 22KV lộ 471E24.2 đi Lý Nhân từ cột số 08 đến cột số 11 và đường dây 35KV lộ 372E3.5 đi Bình Lục từ cột số 22 đến cột số 25 phục vụ GPMB để thực hiện dự án xây dựng tuyến đường cao tốc Hà Nội - Hải Phòng với đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình, địa bàn xã Trịnh Xá - thành phố Phủ Lý - tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý với 3 gói thầu.
05/09/2016 08:57
Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt tuyến cống để hoàn trả kênh mương trong mặt bằng quy hoạch xây dựng khu tái định cư và đất hỗ trợ 7% phục vụ giải phóng mặt bằng dự án xây dựng cơ sở 2 - Bệnh viện Bạch Mai của chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý với 1 gói thầu.
01/08/2016 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đăng tải KHLCNT Di chuyển đường dây 0,4kV phục vụ GPMB thuộc công trình: Chỉnh trang đường Phan Trọng Tuệ. Địa bàn: phường Thanh Châu, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam với 3 gói thầu.
28/11/2016 09:11
Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp (xây dựng, nhà tạm và trực tiếp khác).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ xây dựng Hồng Phú
27/09/2016 09:49
Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây lắp giai đoạn 1 (bao gồm xây dựng, thiết bị, chi phí chung).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Tùng Phát
27/09/2016 09:19
Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đăng tải KHLCNT Di chuyển đường dây 0,4kV sau trạm biến áp Thanh Bình 1 phục vụ GPMB thực hiện dự án xây dựng tuyến đường bộ nối đường cao tốc Hà Nội - Hải Phòng với đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình, địa bàn xã Đinh Xá, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam với 3 gói thầu.
05/09/2016 09:41
Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đăng tải KHLCNT Di chuyển đường điện 0,4kV sau trạm biến áp HTX Liêm Tuyền 3 phục vụ GPMB thực hiện dự án xây dựng tuyến đường bộ nối đường cao tốc Hà Nội - Hải Phòng với đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình,địa bàn xã Liêm Tuyền, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam với 3 gói thầu.
05/09/2016 09:22
Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đăng tải KHLCNT Di chuyển đường dây 22KV lộ 471E24.2 đi Lý Nhân từ cột số 08 đến cột số 11 và đường dây 35KV lộ 372E3.5 đi Bình Lục từ cột số 22 đến cột số 25 phục vụ GPMB để thực hiện dự án xây dựng tuyến đường cao tốc Hà Nội - Hải Phòng với đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình, địa bàn xã Trịnh Xá - thành phố Phủ Lý - tỉnh Hà Nam với 3 gói thầu.
05/09/2016 08:57
Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đăng tải KHLCNT Di chuyển đường dây 22kV lộ 476 E3.5 từ cột 67 đến cột CDPT 476/75 và từ cột 73 đến cột 76 phục vụ giải phóng mặt bằng thực hiện dự án xây dựng tuyến đường bộ nối đường cao tốc Hà Nội - Hải Phòng với đường cao tốc cầu Giẽ - Ninh Bình, địa bàn xã Đinh Xá, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam với 3 gói thầu.
05/09/2016 08:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải KHLCNT Di chuyển đường điện hạ thế 0,4KV phục vụ GPMB dự án: ĐTXD hạ tầng kỹ thuật khu nhà ở cán bộ, công nhân viên ban quản lý dự án y tế trọng điểm - Bộ Y tế. Địa bàn: xã Liêm Tuyền - TP Phủ Lý - tỉnh Hà N của chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý với 3 gói thầu.
13/03/2018 09:57
Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây lắp (xây dựng, nhà tạm và trực tiếp khác) của chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý.
27/09/2016 09:49
Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây lắp giai đoạn 1 (bao gồm xây dựng, thiết bị, chi phí chung) của chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Tùng Phát
27/09/2016 09:19
Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải KHLCNT Di chuyển đường điện 0.4KV phục vụ GPMB dự án đầu tư xây dựng Quốc lộ 1 đoạn tránh thành phố Phủ Lý và tăng cường mặt đường Quốc lộ 1 đoạn Km 215+775 - Km 235+885 tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý với 3 gói thầu.
27/09/2016 08:28
Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải KHLCNT Di chuyển đường dây 0,4kV sau trạm biến áp Thanh Bình 1 phục vụ GPMB thực hiện dự án xây dựng tuyến đường bộ nối đường cao tốc Hà Nội - Hải Phòng với đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình, địa bàn xã Đinh Xá, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý với 3 gói thầu.
05/09/2016 09:41
Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải KHLCNT Di chuyển đường điện 0,4kV sau trạm biến áp HTX Liêm Tuyền 3 phục vụ GPMB thực hiện dự án xây dựng tuyến đường bộ nối đường cao tốc Hà Nội - Hải Phòng với đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình,địa bàn xã Liêm Tuyền, thành phố Phủ Lý, tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý với 3 gói thầu.
05/09/2016 09:22
Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải KHLCNT Di chuyển đường dây 22KV lộ 471E24.2 đi Lý Nhân từ cột số 08 đến cột số 11 và đường dây 35KV lộ 372E3.5 đi Bình Lục từ cột số 22 đến cột số 25 phục vụ GPMB để thực hiện dự án xây dựng tuyến đường cao tốc Hà Nội - Hải Phòng với đường cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình, địa bàn xã Trịnh Xá - thành phố Phủ Lý - tỉnh Hà Nam của chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý với 3 gói thầu.
05/09/2016 08:57
Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt tuyến cống để hoàn trả kênh mương trong mặt bằng quy hoạch xây dựng khu tái định cư và đất hỗ trợ 7% phục vụ giải phóng mặt bằng dự án xây dựng cơ sở 2 - Bệnh viện Bạch Mai của chủ đầu tư Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý với 1 gói thầu.
01/08/2016 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 29 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban Giải phóng mặt bằng thành phố Phủ Lý có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"It can only come from you. Hạnh phúc là một lựa chọn, không phải kết quả. Không gì sẽ làm bạn hạnh phúc cho tới khi bạn lựa chọn mình hạnh phúc. Không ai sẽ làm bạn hạnh phúc chừng nào bạn còn chưa quyết định hạnh phúc. Hạnh phúc của bạn sẽ không đến với bạn. Nó chỉ có thể đến từ bạn. "
Ralph Marston
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.