Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an như sau:
- Có quan hệ với 7 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 128 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 341 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 756 gói thầu, trong đó có 97 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 306 gói (với 423 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 244 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 506 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 444 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,95%, Xây lắp 89,60%, Tư vấn 3,31%, Phi tư vấn 5,91%, Hỗn hợp 0,24%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.943.950.943.104 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.903.331.657.806 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an như sau:
- Có quan hệ với 128 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,95%, Xây lắp 89,60%, Tư vấn 3,31%, Phi tư vấn 5,91%, Hỗn hợp 0,24%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.943.950.943.104 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.903.331.657.806 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 57 TBMT trong đó tự mời thầu 43 TBMT, có 14 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Mạnh Phát
26/10/2022 15:07
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư phát triển hạ tầng Nghệ An
21/10/2022 16:54
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an.
04/10/2022 15:32
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XUÂN VIỆT
04/10/2022 15:29
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư 369
20/09/2022 15:38
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải TBMT Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 15:43
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư 369
08/09/2022 17:44
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cp xây dựng và thiết bị điện trường sa
08/09/2022 10:44
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG MẠNH THÁI
08/09/2022 10:39
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải TBMT Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/08/2022 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp công trình và đảm bảo giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Mạnh Phát
26/10/2022 15:07
Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư phát triển hạ tầng Nghệ An
21/10/2022 16:54
Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp công trình và đảm bảo giao thông với 1 nhà thầu tham gia.
19/10/2022 15:03
Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công với 1 nhà thầu tham gia.
17/10/2022 13:57
Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình và đảm bảo giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư 369
04/10/2022 15:32
Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình và đảm bảo giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XUÂN VIỆT
04/10/2022 15:29
Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/09/2022 10:12
Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp công trình và đảm bảo giao thông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/09/2022 09:49
Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an công bố KQMT gói thầu Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật với 1 nhà thầu tham gia.
23/09/2022 10:22
Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
23/09/2022 08:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây lắp công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Mạnh Phát
26/10/2022 15:07
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư phát triển hạ tầng Nghệ An
21/10/2022 16:54
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an.
04/10/2022 15:32
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ XUÂN VIỆT
04/10/2022 15:29
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư 369
20/09/2022 15:38
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải TBMT Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2022 15:43
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư 369
08/09/2022 17:44
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cp xây dựng và thiết bị điện trường sa
08/09/2022 10:44
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình và đảm bảo giao thông của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG MẠNH THÁI
08/09/2022 10:39
Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải TBMT Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/08/2022 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải 341 KHLCNT, trong đó có 756 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải 423 TBMT trong 306 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 43 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 380 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an đã đăng tải 244 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 244 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an có quan hệ với 128 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an có quan hệ với 56 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ban quản lý bảo trì đường bộ nghệ an có quan hệ với 7 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sự chịu đựng kéo dài khuất phục cả những kẻ can trường. "
Lord Byron
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.